Socolive Tv Socolive Tv tvSocolive
more
Vị trí hiện tại : Socolive tv > TUR First League
TUR First League
Bảng xếp hạng Thứ hạng 1 Phân số 33
Eyupspor /static/images/s128/point-arrow.png

TUR First League Lịch thi đấu

12.02 00:00
Adanaspor logoAdanaspor

-

Corum Belediyespor logoCorum Belediyespor

-

12.02 00:00
Kocaelispor logoKocaelispor

-

Umraniyespor logoUmraniyespor

-

12.02 17:30
Ankara Keciorengucu logoAnkara Keciorengucu

-

Sakaryaspor logoSakaryaspor

-

12.02 17:30
Tuzlaspor logoTuzlaspor

-

Bandirmaspor logoBandirmaspor

-

12.02 20:00
Boluspor logoBoluspor

-

Eyupspor logoEyupspor

-

12.02 23:00
Şanlıurfaspor logoŞanlıurfaspor

-

Bodrum FK logoBodrum FK

-

12.03 17:30
Manisa FK logoManisa FK

-

Altay Spor Kulubu logoAltay Spor Kulubu

-

12.03 20:00
Erzurumspor BB logoErzurumspor BB

-

Genclerbirligi logoGenclerbirligi

-

12.03 23:00
Goztepe logoGoztepe

-

Giresunspor logoGiresunspor

-

12.09 17:30
Bandirmaspor logoBandirmaspor

-

Kocaelispor logoKocaelispor

-

Hiển thị thêm trận đấu >
thứ
CLB
Số trận
W/D/L
W/L
Điểm
1
Eyupspor logoEyupspor
13
11/0/2
35/10
33
2
Kocaelispor logoKocaelispor
13
9/2/2
24/13
29
3
Bandirmaspor logoBandirmaspor
13
7/4/2
17/7
25
4
Goztepe logoGoztepe
13
7/2/4
15/8
23
5
Genclerbirligi logoGenclerbirligi
13
6/5/2
17/13
23
6
Bodrum FK logoBodrum FK
13
6/3/4
16/11
21
7
Sakaryaspor logoSakaryaspor
13
5/5/3
16/14
20
8
Ankara Keciorengucu logoAnkara Keciorengucu
13
5/4/4
12/12
19
9
Corum Belediyespor logoCorum Belediyespor
13
5/2/6
20/16
17
10
Erzurumspor BB logoErzurumspor BB
13
4/5/4
14/11
17
12.02 00:00
Adanaspor logoAdanaspor

-

Corum Belediyespor logoCorum Belediyespor

-

12.02 00:00
Kocaelispor logoKocaelispor

-

Umraniyespor logoUmraniyespor

-

12.02 17:30
Ankara Keciorengucu logoAnkara Keciorengucu

-

Sakaryaspor logoSakaryaspor

-

12.02 17:30
Tuzlaspor logoTuzlaspor

-

Bandirmaspor logoBandirmaspor

-

12.02 20:00
Boluspor logoBoluspor

-

Eyupspor logoEyupspor

-

12.02 23:00
Şanlıurfaspor logoŞanlıurfaspor

-

Bodrum FK logoBodrum FK

-

12.03 17:30
Manisa FK logoManisa FK

-

Altay Spor Kulubu logoAltay Spor Kulubu

-

12.03 20:00
Erzurumspor BB logoErzurumspor BB

-

Genclerbirligi logoGenclerbirligi

-

12.03 23:00
Goztepe logoGoztepe

-

Giresunspor logoGiresunspor

-

12.09 17:30
Bandirmaspor logoBandirmaspor

-

Kocaelispor logoKocaelispor

-

12.09 17:30
Bodrum FK logoBodrum FK

-

Tuzlaspor logoTuzlaspor

-

12.09 20:00
Umraniyespor logoUmraniyespor

-

Keciorengucu logoKeciorengucu

-

12.09 23:00
Sakaryaspor logoSakaryaspor

-

Giresunspor logoGiresunspor

-

12.10 17:30
Corum Belediyespor logoCorum Belediyespor

-

Erzurum BB logoErzurum BB

-

12.10 17:30
Manisa FK logoManisa FK

-

Adanaspor logoAdanaspor

-

12.10 20:00
Genclerbirligi logoGenclerbirligi

-

Goztepe logoGoztepe

-

12.10 23:00
Eyupspor logoEyupspor

-

S.Urfaspor logoS.Urfaspor

-

12.12 00:00
Altay Spor Kulubu logoAltay Spor Kulubu

-

Boluspor logoBoluspor

-

12.16 00:00
Giresunspor logoGiresunspor

-

Genclerbirligi logoGenclerbirligi

-

12.16 17:30
Erzurumspor BB logoErzurumspor BB

-

Umraniyespor logoUmraniyespor

-

11.28 00:00
Genclerbirligi logoGenclerbirligi

1

Keciorengucu logoKeciorengucu

1

11.26 23:00
Goztepe logoGoztepe

2

Tuzlaspor logoTuzlaspor

0

11.26 20:00
Eyupspor logoEyupspor

2

Manisa Futbol Kulübü logoManisa Futbol Kulübü

1

11.26 17:30
Corum Belediyespor logoCorum Belediyespor

3

Altay Spor Kulubu logoAltay Spor Kulubu

0

11.25 23:00
Giresunspor logoGiresunspor

1

Kocaelispor logoKocaelispor

4

11.25 20:00
Umraniyespor logoUmraniyespor

1

Boluspor logoBoluspor

2

11.25 17:30
Bandirmaspor logoBandirmaspor

0

S.Urfaspor logoS.Urfaspor

1

11.25 17:30
Bodrum FK logoBodrum FK

0

Adanaspor logoAdanaspor

1

11.25 00:00
Sakaryaspor logoSakaryaspor

2

Erzurum BB logoErzurum BB

2

11.12 23:00
Kocaelispor logoKocaelispor

2

Corum Belediyespor logoCorum Belediyespor

1

11.12 20:00
Erzurumspor BB logoErzurumspor BB

3

Goztepe logoGoztepe

2

11.12 17:30
Boluspor logoBoluspor

2

Sakaryaspor logoSakaryaspor

3

11.12 17:30
Manisa FK logoManisa FK

0

Bandirmaspor logoBandirmaspor

2

11.11 23:00
Altay Spor Kulubu logoAltay Spor Kulubu

1

Eyupspor logoEyupspor

7

11.11 20:00
Şanlıurfaspor logoŞanlıurfaspor

0

Umraniyespor logoUmraniyespor

1

11.11 17:30
Ankara Keciorengucu logoAnkara Keciorengucu

1

Bodrum FK logoBodrum FK

1

11.11 17:30
Tuzlaspor logoTuzlaspor

3

Giresunspor logoGiresunspor

1

11.11 00:00
Adanaspor logoAdanaspor

0

Genclerbirligi logoGenclerbirligi

2

11.07 00:00
Umraniyespor logoUmraniyespor

1

Tuzlaspor logoTuzlaspor

1

11.05 23:00
Eyupspor logoEyupspor

4

Adanaspor logoAdanaspor

1

thứ
CLB
Số trận
W/D/L
W/L
Điểm
1
Eyupspor logoEyupspor
13
11/0/2
35/10
33
2
Kocaelispor logoKocaelispor
13
9/2/2
24/13
29
3
Bandirmaspor logoBandirmaspor
13
7/4/2
17/7
25
4
Goztepe logoGoztepe
13
7/2/4
15/8
23
5
Genclerbirligi logoGenclerbirligi
13
6/5/2
17/13
23
6
Bodrum FK logoBodrum FK
13
6/3/4
16/11
21
7
Sakaryaspor logoSakaryaspor
13
5/5/3
16/14
20
8
Ankara Keciorengucu logoAnkara Keciorengucu
13
5/4/4
12/12
19
9
Corum Belediyespor logoCorum Belediyespor
13
5/2/6
20/16
17
10
Erzurumspor BB logoErzurumspor BB
13
4/5/4
14/11
17
11
Boluspor logoBoluspor
13
4/4/5
11/14
16
12
Adanaspor logoAdanaspor
13
5/0/8
12/18
15
13
Manisa FK logoManisa FK
13
3/5/5
15/15
14
14
Şanlıurfaspor logoŞanlıurfaspor
13
3/5/5
9/15
14
15
Umraniyespor logoUmraniyespor
13
3/3/7
11/19
12
16
Tuzlaspor logoTuzlaspor
13
3/2/8
11/24
11
17
Giresunspor logoGiresunspor
13
2/3/8
9/20
9
18
Altay Spor Kulubu logoAltay Spor Kulubu
13
1/2/10
7/31
5